๑۩۞۩๑(¯`•♥(12A3-Hàn Thuyên)♥•´¯)๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑(¯`•♥(12A3-Hàn Thuyên)♥•´¯)๑۩۞۩๑

4rum chinh thuc cua tap the 12A3 khoa 2007-2010

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
mouse (640)
Em đi lấy chồng A ở với ai I_vote_lcapEm đi lấy chồng A ở với ai I_voting_barEm đi lấy chồng A ở với ai I_vote_rcap 
babydie (533)
Em đi lấy chồng A ở với ai I_vote_lcapEm đi lấy chồng A ở với ai I_voting_barEm đi lấy chồng A ở với ai I_vote_rcap 
titvamit3392 (375)
Admin (301)
Trung_Sok (289)
kedofukuchi tedomi (288)
[n]h0k_s0k (193)
beo_luv92 (139)
map_yeu_Kute (115)
Tran Huyen Ngo (110)
Latest topics
» Xin chào các bạn =))
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSat Dec 14, 2013 4:54 pm by 13ad_B0y

» Những dấu hiệu cho thấy nàng không thích bạn
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeTue Sep 18, 2012 11:08 pm by Rainbow

» Help help. Bjg mod.
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeTue Sep 18, 2012 11:04 pm by Rainbow

» Những dấu hiệu cho thấy nàng không thích bạn
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 9:26 am by gianggiangonline

» Tat nien 2010-canh dan.
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeTue Feb 01, 2011 9:22 pm by kedofukuchi tedomi

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:13 pm by tuquynh

» KIẾM TIỀN KIỂU NÀY HAY VÀ THIẾT THỰC NHỈ
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:12 pm by tuquynh

» SAP NGHJ TET ROJ!Hjhj
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 8:51 am by kedofukuchi tedomi

» MUDOCTON RA MẮT SERVER MỚI
Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 12:17 pm by kedofukuchi tedomi

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 3:06 pm
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Em đi lấy chồng A ở với ai

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
map_yeu_Kute
Tổ Phó
Tổ Phó
map_yeu_Kute

Em đi lấy chồng A ở với ai Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSat May 08, 2010 6:54 pm

A, em sắp phải xa A. Điều đó thực sự làm em bối rối. A biết không, em đã quen có A bên cạnh.

Những buổi tối em đi làm về trễ, ăn qua quít miếng cơm, tắm rửa rồi cùng A xem phim.

Mà A có biết xem phim đâu, xem một chút là A ngủ gật, A nằm sát người em, lâu lâu giựt mình, thở dài một cái ra vẻ khoan khóai rồi A lại ngủ tiếp, mặc kệ lúc đó em đang khóc lóc hay là cười như một con điên.

Hôm nào em đi nhậu về khuya (hix, gớm em chưa, con gái con đứa mà ham vui không thể tả, nghe bạn hú một tiếng là có mặt trên từng cây số, quên bẵng A đang chờ em ở nhà, em hư và có lỗi với A quá chừng chừng) tắm rửa xong, leo lên giường là đã thấy A nằm ngủ gật chờ em sẵn.

A này, nói thiệt nhé, em chả biết đấy là yêu, là thương hay là sự quen thuộc nữa.
Tối nào không có A là em khó ngủ! Ít ra em cũng phải trằn trọc và quờ quạng hết... 10 phút (vậy là nhiều đối với một đứa ham ăn ham ngủ như em rồi).

Em thích, rất thích được ngủ cùng A, em cũng chả hiểu đó là cảm giác gì nhưng có thể, đó là một sự an bình, một sự an bình hiếm có cuộc sống đầy xáo trộn của em.
Em thích cái cảm giác có hơi ấm khi đêm về, để em không thấy lạnh lùng, cô đơn trên chiếc giường rộng quá khổ và đầy chăn chiếu mùng mền của em.

Em thích cái cách A âu yếm em, A cọ cọ vào người em, cách A dùng mũi hít hít vào lỗ tai em, cảm giác ấy nhột nhột không thể tả nhưng lại dễ chịu vô cùng.

A này, em mê A rồi phải không? Mọi chuyện đến quá nhanh A nhỉ, em đúng là một đứa con gái dễ dãi và hư hỏng, em còn nhớ em mê A từ ngày đầu tiên chúng ta gặp mặt, em mê ngay tắp lự và gắn bó với A ngay, tính đến giờ cũng gần 3 năm tròn rồi A nhỉ?

Nhưng A ơi, đời ai lại biết được chữ ngờ. Em... em... em ... sắp lấy chồng rồi A ạ!
Mà chồng tương lai của em, như A biết đấy, anh ấy chẳng bao giờ chịu chấp nhận A đâu, thậm chí cả 2 cũng đã xô xát nhau và A đã làm anh ấy bị thương ở tay ngay lần gặp mặt trước mà.

Linh cảm cho A thấy, đó là người sẽ chia rẽ em và A, có phải thế không? Thôi, em đành phải tự an ủi, A và em duyên nợ chỉ đến đấy, mình có muốn tiếp tục, cũng sẽ rất khó...

Thôi , đành ru lòng mình vậy, A đừng buồn em A nhé, chúc A ở lại hạnh phúc và vui vẻ như A vốn có, A xứng đáng được như vậy vì A quá là dễ thương mà. A cố gắng đừng vì nhớ em quá mà lại bỏ cơm, hao mòn thể xác, tổn hại sức khỏe.
A hư lắm, lần trước em chỉ đi công tác có nửa tháng mà A đã giở trò ăn vạ, bỏ cơm với em rồi! Cầu mong A sẽ tìm được người yêu A như em đã yêu A...

PS: Mọi người đọc xong, thắc mắc A là ai thì làm ơn thay A bằng chữ con mèo. Hix, thương mèo quá, mình đi lấy chồng thì mèo ở với ai huhuhuhuhuh. Hi vọng mẹ sẽ cho mèo ngủ chung, không chắc mèo buồn lắm lắm vì mèo quen ngủ chăn êm nệm ấm rồi. Em đi lấy chồng A ở với ai 785879
conkhicon_bn
Tổ Viên
Tổ Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSat May 08, 2010 6:57 pm

Laughing
Bống_Kelly
Tổ Phó
Tổ Phó
Bống_Kelly

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSat May 08, 2010 9:51 pm

lo thân mìh đy chứ,lo cho con mèo hêhhe
ĐY lấy C` thỳ mèo ngủ vs nồi(ngủ vs chứ k phải là ngủ trong đâu nhá đừng bảo e dã man)
babydie
Super Moderators
Super Moderators
babydie

Đóng góp : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSat May 08, 2010 9:54 pm

Đưa đây ta sẽ hóa kiếp cho nó Em đi lấy chồng A ở với ai Soldier_baby18
Trung_Sok
Tổ Trưởng
Tổ Trưởng
Trung_Sok

Đóng góp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeSun May 09, 2010 12:54 pm

bài này hay quá chị ơi Surprised
map_yeu_Kute
Tổ Phó
Tổ Phó
map_yeu_Kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitimeMon May 10, 2010 7:56 am

Mèo hoá kiếp thì vẫn là mèo mừ babydie, để cho nó sống lâu thành cáo đi, meo meo meo, ta yêu mèo nhát, mèo dễ xương, đáng yêu, nhìn là mún kiss...... chụt chụt chụt .........chụt Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đi lấy chồng A ở với ai   Em đi lấy chồng A ở với ai Icon_minitime

Em đi lấy chồng A ở với ai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tổ trưởng: Đỗ Thị Kim Liễu
» Thơ kén chồng
» ăn sữa chua chống bệnh ung thư